[REVIEW A-> Z]: VINGER-6 CÓ HẾT NGHÉN KHÔNG?

Em bầu tuần thứ 5 nghén nặng lắm ạ. Hôm qua em có thấy trên youtube bác sĩ viện phụ sản HN nói về cái miếng ngậm giảm ốm nghén Vinger-6 này nhưng còn chần chừ. Có mẹ nào đã dùng thấy hiệu quả ủn mông cho em với.
Tiện thể em hỏi sắt cho bầu dùng hãng nào ổn nhỉ. em bầu đứa đầu chưa có kinh nghiệm
https://omnghen.vn/

Đính kèm

phương chi

cũng oke mom ạ. em ghét gừng lắm nên lần đầu dùng chưa quen, dùng tầm hơn tuần gì đấy thì đỡ nghén hẳn luôn. mua xong các bác sĩ tư vấn từng ngày một hôm nào cũng gửi sách tài liệu cho mình nhưng em lười đọc lắm

Bảo ANh

Hiệu quả mom nhé. Em được chị đồng nghiệp cho ngậm 2 miếng thử mà thích quá đặt luôn. Công nhận bác sĩ dsi bên ấy care tốt thật. Các chị đừng e dè vì nó có thành phần gừng nhé ạ, em dùng thì thấy k cay vs khó chịu gì đâu êm bụng lắm. Ban đầu cứ nghĩ nghén 1-2 tuần nó hết nhưng chả hết gì lm em sml sếp mắng suốt ngày vì trễ deadline

yến

đứa đầu em cũng dùng hộp này. cái này hộp vàng vàng của Hàn đúng k mom. chị em đi hàn xách về mà giờ nó phân phối ở việt nam rồi ạ. trước em vs em em phải nhờ xách tay đấy. bên hàn ngta dùng cái Vinger-6 này nhiều mom ơi, dùng tầm 1 tuần nhưng mom nhớ là phải liên tục nhé nó hết ngay, cứ nôn thì ngậm

vân trang

hơi xót tiền mom ạ, em đi khám bs nói dùng Vinger-6 này tính ra hơn 20 một miếng. khá hiệu quả, hơi đắt nhưng bsi nói dùng nên em dùng.
mom có kinh tế thì nên dùng